INT035TFT
DisplaytechDisplaytech
INT035TFT Image
प्रतिमा प्रतिनिधित्व असू शकते. उत्पादन तपशीलांसाठी तपशील पहा.
उत्पादन विहंगावलोकन
भाग क्रमांक: INT035TFT
निर्माता / ब्रँड: Displaytech
उत्पादन वर्णन LCD DISP TFT 3.5" 320X240
डेटाशीट्स: 1.INT035TFT.pdf2.INT035TFT.pdf
RoH स्थिती लीड फ्री / आरओएचएस आज्ञापालन
स्टॉक अट 1639 pcs stock
प्रेषित हाँगकाँग
प्रेषण मार्ग DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 1639 pcs
संदर्भ मूल्य (यूएस डॉलर्समध्ये)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
250 pcs
कोट विनंती
कृपया आपल्या संपर्क माहितीसह सर्व आवश्यक फील्ड पूर्ण करा. " सबमिट आरएफक्यूएए 2" वर क्लिक करा आम्ही ईमेलद्वारे लवकरच आपल्याशी संपर्क साधू. किंवा आम्हाला ईमेल कराःInfo@infinity-electronic.com
  • क्विंटल:
कृपया प्रदर्शित केलेल्यांपेक्षा जास्त प्रमाणात आपली लक्ष्य किंमत द्या.
  • भाग क्रमांक
  • कंपनीचे नाव
  • संपर्क नाव
  • ई-मेल
  • संदेश
INT035TFT ची वैशिष्ट्ये
भाग क्रमांक INT035TFT निर्माता Displaytech
प्रमाण उपलब्ध 1639 pcs माहिती पत्रक 1.INT035TFT.pdf2.INT035TFT.pdf
पाहण्याचा क्षेत्र 70.08mm W x 52.56mm H टचस्क्रीन -
मालिका - इतर नावे 1756-1029
इंटरफेस Parallel ग्राफिक्स रंग Red, Green, Blue (RGB)
डॉट आकार - डॉट पिक्सेल 320 x 240
डॉट पिच - प्रदर्शन प्रकार TFT - Color
प्रदर्शन मोड Transmissive कर्णोनिक स्क्रीन आकार 3.5" (88.90mm)
तपशीलवार वर्णन Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel 3.5" (88.90mm) 320 x 240 बॅकलाइट LED