B57504K0103A009
EPCOSEPCOS
B57504K0103A009 Image
प्रतिमा प्रतिनिधित्व असू शकते. उत्पादन तपशीलांसाठी तपशील पहा.
उत्पादन विहंगावलोकन
भाग क्रमांक: B57504K0103A009
निर्माता / ब्रँड: EPCOS
उत्पादन वर्णन THERMISTOR NTC 10KOHM PROBE
डेटाशीट्स: B57504K0103A009.pdf
RoH स्थिती लीड फ्री / आरओएचएस आज्ञापालन
स्टॉक अट 16172 pcs stock
प्रेषित हाँगकाँग
प्रेषण मार्ग DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 16172 pcs
संदर्भ मूल्य (यूएस डॉलर्समध्ये)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
कोट विनंती
कृपया आपल्या संपर्क माहितीसह सर्व आवश्यक फील्ड पूर्ण करा. " सबमिट आरएफक्यूएए 2" वर क्लिक करा आम्ही ईमेलद्वारे लवकरच आपल्याशी संपर्क साधू. किंवा आम्हाला ईमेल कराःInfo@infinity-electronic.com
  • क्विंटल:
कृपया प्रदर्शित केलेल्यांपेक्षा जास्त प्रमाणात आपली लक्ष्य किंमत द्या.
  • भाग क्रमांक
  • कंपनीचे नाव
  • संपर्क नाव
  • ई-मेल
  • संदेश
B57504K0103A009 ची वैशिष्ट्ये
भाग क्रमांक B57504K0103A009 निर्माता EPCOS
प्रमाण उपलब्ध 16172 pcs माहिती पत्रक B57504K0103A009.pdf
मालिका - ओहम्स @ 25 डिग्री सेल्सियस मधील प्रतिरोध 10k
प्रतिरोध सहनशीलता ±2% पॅकेजिंग Bulk
पॅकेज / प्रकरण Cylindrical Probe, Stainless Steel इतर नावे 495-75367
B57504K 103A 9
B57504K103A9
B57504K103A9-ND
कार्यशील तापमान -20°C ~ 85°C माउंटिंग प्रकार Free Hanging