STLED25JR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STLED25JR Image
प्रतिमा प्रतिनिधित्व असू शकते. उत्पादन तपशीलांसाठी तपशील पहा.
उत्पादन विहंगावलोकन
भाग क्रमांक: STLED25JR
निर्माता / ब्रँड: STMicroelectronics
उत्पादन वर्णन IC LED DRVR RGLTR DIM 12FLIPCHIP
डेटाशीट्स: STLED25JR.pdf
RoH स्थिती लीड फ्री / आरओएचएस आज्ञापालन
स्टॉक अट 23955 pcs stock
प्रेषित हाँगकाँग
प्रेषण मार्ग DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 23955 pcs
संदर्भ मूल्य (यूएस डॉलर्समध्ये)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
कोट विनंती
कृपया आपल्या संपर्क माहितीसह सर्व आवश्यक फील्ड पूर्ण करा. " सबमिट आरएफक्यूएए 2" वर क्लिक करा आम्ही ईमेलद्वारे लवकरच आपल्याशी संपर्क साधू. किंवा आम्हाला ईमेल कराःInfo@infinity-electronic.com
  • क्विंटल:
कृपया प्रदर्शित केलेल्यांपेक्षा जास्त प्रमाणात आपली लक्ष्य किंमत द्या.
  • भाग क्रमांक
  • कंपनीचे नाव
  • संपर्क नाव
  • ई-मेल
  • संदेश
STLED25JR ची वैशिष्ट्ये
भाग क्रमांक STLED25JR निर्माता STMicroelectronics
प्रमाण उपलब्ध 23955 pcs माहिती पत्रक STLED25JR.pdf
व्होल्टेज - पुरवठा (किमान) 2.3V व्होल्टेज - पुरवठा (कमाल) 5.5V
व्होल्टेज - आउटपुट 8.8V टाइप करा DC DC Regulator
टॉपोलॉजी Step-Up (Boost) पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज 12-FlipChip (1.4x1.8)
मालिका - पॅकेजिंग Original-Reel®
पॅकेज / प्रकरण 12-UFBGA, FCBGA इतर नावे 497-13038-6
कार्यशील तापमान -30°C ~ 85°C (TA) आउटपुटची संख्या 5
माउंटिंग प्रकार Surface Mount नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited)
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant अंतर्गत स्विच Yes
वारंवारता 2.5MHz डमींग PWM
तपशीलवार वर्णन LED Driver IC 5 Output DC DC Regulator Step-Up (Boost) PWM Dimming 125mA 12-FlipChip (1.4x1.8) करंट - आउटपुट / चॅनेल 125mA