STTH2002CFP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH2002CFP Image
प्रतिमा प्रतिनिधित्व असू शकते. उत्पादन तपशीलांसाठी तपशील पहा.
उत्पादन विहंगावलोकन
भाग क्रमांक: STTH2002CFP
निर्माता / ब्रँड: STMicroelectronics
उत्पादन वर्णन DIODE ARRAY GP 200V 10A TO220FP
डेटाशीट्स: STTH2002CFP.pdf
RoH स्थिती लीड फ्री / आरओएचएस आज्ञापालन
स्टॉक अट 62196 pcs stock
प्रेषित हाँगकाँग
प्रेषण मार्ग DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 62196 pcs
संदर्भ मूल्य (यूएस डॉलर्समध्ये)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
कोट विनंती
कृपया आपल्या संपर्क माहितीसह सर्व आवश्यक फील्ड पूर्ण करा. " सबमिट आरएफक्यूएए 2" वर क्लिक करा आम्ही ईमेलद्वारे लवकरच आपल्याशी संपर्क साधू. किंवा आम्हाला ईमेल कराःInfo@infinity-electronic.com
  • क्विंटल:
कृपया प्रदर्शित केलेल्यांपेक्षा जास्त प्रमाणात आपली लक्ष्य किंमत द्या.
  • भाग क्रमांक
  • कंपनीचे नाव
  • संपर्क नाव
  • ई-मेल
  • संदेश
STTH2002CFP ची वैशिष्ट्ये
भाग क्रमांक STTH2002CFP निर्माता STMicroelectronics
प्रमाण उपलब्ध 62196 pcs माहिती पत्रक STTH2002CFP.pdf
व्होल्टेज - फॉरवर्ड (व्हीएफ) (मॅक्स) @ जर 1.1V @ 10A व्होल्टेज - डीसी उलट (व्हीआर) (कमाल) 200V
पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज TO-220FP वेग Fast Recovery = 200mA (Io)
मालिका - रिव्हर्स रिकव्हरी वेळ (trr) 27ns
पॅकेजिंग Tube पॅकेज / प्रकरण TO-220-3 Full Pack
इतर नावे 497-3545-5 ऑपरेटिंग तापमान - जंक्शन 175°C (Max)
माउंटिंग प्रकार Through Hole नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited)
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant डायोड प्रकार Standard
डायोड कॉन्फिगरेशन 1 Pair Common Cathode तपशीलवार वर्णन Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 10A Through Hole TO-220-3 Full Pack
करंट - रिव्हर्स लीकेज @ व्हीआर 10µA @ 200V करंट - सरासरी सुधारित (आयओ) (प्रति डायोड) 10A