VIPER50A
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
VIPER50A Image
प्रतिमा प्रतिनिधित्व असू शकते. उत्पादन तपशीलांसाठी तपशील पहा.
उत्पादन विहंगावलोकन
भाग क्रमांक: VIPER50A
निर्माता / ब्रँड: STMicroelectronics
उत्पादन वर्णन IC SWIT PWM SMPS CM PENTAWATT5
डेटाशीट्स: VIPER50A.pdf
RoH स्थिती लीड फ्री / आरओएचएस आज्ञापालन
स्टॉक अट 55627 pcs stock
प्रेषित हाँगकाँग
प्रेषण मार्ग DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 55627 pcs
संदर्भ मूल्य (यूएस डॉलर्समध्ये)
1000 pcs
कोट विनंती
कृपया आपल्या संपर्क माहितीसह सर्व आवश्यक फील्ड पूर्ण करा. " सबमिट आरएफक्यूएए 2" वर क्लिक करा आम्ही ईमेलद्वारे लवकरच आपल्याशी संपर्क साधू. किंवा आम्हाला ईमेल कराःInfo@infinity-electronic.com
  • क्विंटल:
कृपया प्रदर्शित केलेल्यांपेक्षा जास्त प्रमाणात आपली लक्ष्य किंमत द्या.
  • भाग क्रमांक
  • कंपनीचे नाव
  • संपर्क नाव
  • ई-मेल
  • संदेश
VIPER50A ची वैशिष्ट्ये
भाग क्रमांक VIPER50A निर्माता STMicroelectronics
प्रमाण उपलब्ध 55627 pcs माहिती पत्रक VIPER50A.pdf
व्होल्टेज - पुरवठा (व्हीसीसी / विड) 8 V ~ 15 V व्होल्टेज - प्रारंभ करा 11V
व्होल्टेज - ब्रेकडाउन 700V टॉपोलॉजी Flyback
पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज 5-PENTAWATT मालिका VIPER™
उर्जा (वाट्स) 50W पॅकेजिंग Tube
पॅकेज / प्रकरण Pentawatt-5 HV (Bent and Staggered Leads) आउटपुट अलगाव Isolated
इतर नावे 497-2713-5 कार्यशील तापमान -
माउंटिंग प्रकार Surface Mount नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited)
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant अंतर्गत स्विच Yes
वारंवारता - स्विचिंग Up to 200kHz फॉल्ट संरक्षण Current Limiting, Over Temperature
कार्यकालचक्र - तपशीलवार वर्णन Converter Offline Flyback Topology Up to 200kHz 5-PENTAWATT