SCFS8000
Semtech CorporationSemtech Corporation
Semtech Corporation
प्रतिमा प्रतिनिधित्व असू शकते. उत्पादन तपशीलांसाठी तपशील पहा.
उत्पादन विहंगावलोकन
भाग क्रमांक: SCFS8000
निर्माता / ब्रँड: Semtech
उत्पादन वर्णन DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL
डेटाशीट्स: SCFS8000.pdf
RoH स्थिती आघाडी / RoHS नॉन-अनुपालन समाविष्ट आहे
स्टॉक अट 446 pcs stock
प्रेषित हाँगकाँग
प्रेषण मार्ग DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 446 pcs
संदर्भ मूल्य (यूएस डॉलर्समध्ये)
25 pcs
कोट विनंती
कृपया आपल्या संपर्क माहितीसह सर्व आवश्यक फील्ड पूर्ण करा. " सबमिट आरएफक्यूएए 2" वर क्लिक करा आम्ही ईमेलद्वारे लवकरच आपल्याशी संपर्क साधू. किंवा आम्हाला ईमेल कराःInfo@infinity-electronic.com
  • क्विंटल:
कृपया प्रदर्शित केलेल्यांपेक्षा जास्त प्रमाणात आपली लक्ष्य किंमत द्या.
  • भाग क्रमांक
  • कंपनीचे नाव
  • संपर्क नाव
  • ई-मेल
  • संदेश
SCFS8000 ची वैशिष्ट्ये
भाग क्रमांक SCFS8000 निर्माता Semtech Corporation
वर्णन DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती आघाडी / RoHS नॉन-अनुपालन समाविष्ट आहे
प्रमाण उपलब्ध 446 pcs माहिती पत्रक SCFS8000.pdf
व्होल्टेज - पीक रिव्हर्स (मॅक्स) Standard व्होल्टेज - फॉरवर्ड (व्हीएफ) (मॅक्स) @ जर 500mA
व्होल्टेज - ब्रेकडाउन - मालिका -
आरओएचएस स्थिती Bulk रिव्हर्स रिकव्हरी वेळ (trr) Fast Recovery = 200mA (Io)
प्रतिरोध @ एफ, एफ - ध्रुवीकरण Axial
ऑपरेटिंग तापमान - जंक्शन 150ns माउंटिंग प्रकार Through Hole
नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited) उत्पादक भाग क्रमांक SCFS8000
विस्तृत तपशील Diode Standard 8000V (8kV) 500mA Through Hole डायोड कॉन्फिगरेशन 1µA @ 8000V
वर्णन DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL करंट - रिव्हर्स लीकेज @ व्हीआर 16.2V @ 3A
करंट - सरासरी सुधारित (आयओ) (प्रति डायोड) 8000V (8kV) Capacitance @ व्हीआर, एफ -55°C ~ 150°C